บ้าน ผลิตภัณฑ์ผลิตภัณฑ์ MPO

MPO-MPO การสูญเสียการแทรกต่ำเครือข่ายความเร็วสูงสีเหลือง / Aqua สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง

อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MPO-MPO การสูญเสียการแทรกต่ำเครือข่ายความเร็วสูงสีเหลือง / Aqua สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง

ประเทศจีน MPO-MPO การสูญเสียการแทรกต่ำเครือข่ายความเร็วสูงสีเหลือง / Aqua สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง ผู้ผลิต
MPO-MPO การสูญเสียการแทรกต่ำเครือข่ายความเร็วสูงสีเหลือง / Aqua สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง ผู้ผลิต MPO-MPO การสูญเสียการแทรกต่ำเครือข่ายความเร็วสูงสีเหลือง / Aqua สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง ผู้ผลิต MPO-MPO การสูญเสียการแทรกต่ำเครือข่ายความเร็วสูงสีเหลือง / Aqua สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  MPO-MPO การสูญเสียการแทรกต่ำเครือข่ายความเร็วสูงสีเหลือง / Aqua สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
ได้รับการรับรอง: SGS,ROHS
หมายเลขรุ่น: เอ็มพีเอ็มพี

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100pcs
ราคา: USD1.2-1.5/PCS
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุงเล็ก 50 ถุงเล็ก / ถุงใหญ่
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50K
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
Marterial: PBT สีสายเคเบิล: สีเหลือง, สีอควา
วัสดุเคเบิ้ล: OFNP, LSZH, OFNR กระแสไฟฟ้า: A, B, C

1. คำอธิบาย:


สายไฟเบอร์ออปติคอล / 40G / 100G SFP / SFP + เพื่อการเชื่อมต่อที่ยืดหยุ่นระหว่างโมดูลต่างๆ อุปกรณ์และระบบ เพื่อให้สัญญาณออปติคัลสามารถส่งผ่านช่องสัญญาณที่ต้องการเพื่อบรรลุและบรรลุวัตถุประสงค์และความต้องการที่กำหนดไว้ล่วงหน้าหรือที่ต้องการ


2. ข้อกำหนด:

  • หมายเลขไฟเบอร์: สามารถเลือกสายไฟได้ 12 ถึง 144 เส้น
  • ขั้ว: A (มาตรฐาน), B หรือ C
  • ไฟเบอร์ประเภท: SM (OS1 / OS2), MM (OM3 / OM4) ไฟเบอร์เกรดไม่จำเป็น
  • แจ็คเก็ตสายเคเบิล: LSZH, OFNP, OFNR
  • ตัวเชื่อมต่อ: บูต (สีดำ); สีของร่างกาย: SM (สีเขียว), SM elite (สีเหลือง); MM (Beige), MM Elite (Aqua)
  • อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ + 60 ℃
  • อุณหภูมิในการติดตั้ง: -5 ~ + 50 ℃

3. การใช้งาน:

  • โครงสร้างพื้นฐานศูนย์ข้อมูล
  • เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูล
  • โปรโตคอล 40 และ 100Gps ที่กำลังเติบโต
  • เลนส์คู่ขนาน
  • Enterprise ระบบสายเคเบิลเครือข่าย

4. ข้อมูลการสั่งซื้อ:

ประเภท Connector-1 MPO หญิง, ชาย MPO
วางหน้า - 1 PC, APC
หมายเลขไฟเบอร์ 12, 24, 48 ... 144 เส้นใย
ประเภท Connector-2 MPO-female, MPO-male, FC, SC, ST, LC, MU
วางหน้า - 2 PC, UPC, APC
โหมดไฟเบอร์ SM (OS1 / OS2), MM (OM1 / OM2OM3 / OM4)
ความยาวทั้งหมด (ม.) L = 1, 2, 3 ...
ความยาวสาขา (ม.) L1 = 0.5,0.8,1.0
ประเภทสายเคเบิ้ล OFNP, LSZH, OFNR
กระแสไฟฟ้า A, B, C

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

รับประกันโรงงาน:
1. ขณะที่เราเป็นโรงงานเราสามารถรับประกันราคาของเราเป็นมือแรกราคาถูกมากและการแข่งขัน
2. เพื่อพัฒนาเทคโนโลยีขั้นสูงเราได้สร้างความสัมพันธ์ที่มั่นคงกับศูนย์วิจัยทางวิทยาศาสตร์ของ บริษัท ใยแก้วนำแสงในและต่างประเทศ มีกำลังการผลิต 200,000 ชิ้นต่อเดือนผลิตภัณฑ์ของเรามีชื่อเสียงในด้านคุณภาพขั้นสูงและแม่นยำทั่วโลก

ข้อได้เปรียบด้านคุณภาพ:
1. เราตั้งระบบการรับประกันคุณภาพที่เข้มงวดตามข้อกำหนดของมาตรฐานการจัดการระหว่างประเทศ ISO9001: 2008

ประโยชน์ของบริการ:
1. เพื่อตอบสนองความต้องการที่แตกต่างจากลูกค้าของเราเรามีบริการ OEM ต่างๆ
2. เราแสวงหาเทคโนโลยีและโซลูชั่นที่ช่วยให้ลูกค้าสามารถรับมือกับปัญหาได้ตลอดเวลา
สภาพแวดล้อมและความต้องการ

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Lena Liu

โทร: +8613689534519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)