บ้าน ผลิตภัณฑ์

ผลิตภัณฑ์ MPO

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen CY COM Product Co., Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen CY COM Product Co., Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— อังเดรคุณ

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ผลิตภัณฑ์ MPO

(144)
ประเทศจีน สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Trunk MPO / APC 24 Core 48 Core Sm Ofnp โรงงาน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Trunk MPO / APC 24 Core 48 Core Sm Ofnp

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Trunk MPO / APC 24core 48core Sm Ofnp รายละเอียดสินค้า ชุดสายเคเบิลมัลติคอร์สำหรับลำตัว MPO/MTP ช่วยให้สามารถติดตั้งสายเคเบิลแกนหลักที่มีความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วในศูนย์ข้อมูลและสภาพแ... อ่านเพิ่มเติม
2022-06-14 14:42:34
ประเทศจีน 100% 3D ทดสอบ LC MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 core 24 core 40g / 100g โรงงาน

100% 3D ทดสอบ LC MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 core 24 core 40g / 100g

รายละเอียดสินค้า 100% 3D ทดสอบด้วยรายงานการทดสอบ MTP / MPO -LC 8 Core, 12core, 24core 40g / 100g MPO Cable Patch Cord สายแพทช์ MPO MTP ทดสอบ 3D 100% เราจัดหาสายเคเบิลใยแก้วนำแสง MTP และ MPOเหล่านี้มีอยู่ในการกำ... อ่านเพิ่มเติม
2022-06-14 14:44:43
ประเทศจีน MPO To Sc / APC สายไฟเบอร์ออปติก Patchcord พร้อมตาดึงและซ็อกเก็ต โรงงาน

MPO To Sc / APC สายไฟเบอร์ออปติก Patchcord พร้อมตาดึงและซ็อกเก็ต

รายละเอียดสินค้า สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Patchcord ของ MPO ถึง SC / APC พร้อมตาดึงและซ็อกเก็ต รายละเอียดโดยย่อ: ประเภทตัวเชื่อมต่อ:ขั้วต่อ MPO elite, ขั้วต่อ SC/APC ขัด: APC ประเภทสายเคเบิล: โหมดเดียว G652D 12 ไ... อ่านเพิ่มเติม
2022-06-14 14:47:19
ประเทศจีน OM3 24 Core MM 0.9 มม. สายแพทช์ MPO ชาย - LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

OM3 24 Core MM 0.9 มม. สายแพทช์ MPO ชาย - LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

OM3 24 Core MM 0.9 มม. สายแพทช์ MPO ชาย - LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย สายเคเบิลลำต้น MPO/MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างคาสเซ็ตต์ แผง หรือช่องระบายอากาศของ MPO ที่ทนทาน ครอบคลุมโซน MDA, HAD และ EDA และปรับใช... อ่านเพิ่มเติม
2022-07-30 09:01:07
ประเทศจีน การสูญเสียต่ำ MPO 3.0 มม. Om3 OM4 OM5 LSZH สายไฟเบอร์ออปติก MPO Patch Cord สายเคเบิล MPO ตัวเชื่อมต่อ MPO โรงงาน

การสูญเสียต่ำ MPO 3.0 มม. Om3 OM4 OM5 LSZH สายไฟเบอร์ออปติก MPO Patch Cord สายเคเบิล MPO ตัวเชื่อมต่อ MPO

การสูญเสียต่ำ MPO 3.0 มม. Om3 OM4 OM5 LSZH สายไฟเบอร์ออปติก MPO Patch Cord สายเคเบิล MPO ตัวเชื่อมต่อ MPO คำอธิบาย สายเคเบิลลำต้น MPO/MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างคาสเซ็ตต์ แผง หรือช่องระบายอากาศของ MPO ที่ทนทาน ... อ่านเพิ่มเติม
2022-07-29 16:48:10
ประเทศจีน MM สายเคเบิล OM3 12 ไฟเบอร์ MPO/MTP สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord โรงงาน

MM สายเคเบิล OM3 12 ไฟเบอร์ MPO/MTP สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

MM สายเคเบิล OM3 12 ไฟเบอร์ MPO/MTP สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord คำอธิบาย สายเคเบิลลำต้น MPO/MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างคาสเซ็ตต์ แผง หรือช่องระบายอากาศของ MPO ที่ทนทาน ครอบคลุมโซน MDA, HAD และ EDA และปรับใช้สา... อ่านเพิ่มเติม
2022-07-29 16:42:44
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MTP MPO 8 ไฟเบอร์ออปติกคอร์ โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MTP MPO 8 ไฟเบอร์ออปติกคอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MTP MPO 8 ไฟเบอร์ออปติกคอร์ คำอธิบาย สายเคเบิลลำต้น MPO/MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างคาสเซ็ตต์ แผง หรือช่องระบายอากาศของ MPO ที่ทนทาน ครอบคลุมโซน MDA, HAD และ EDA และปรับใช้สายเคเบิลแกนหลัก... อ่านเพิ่มเติม
2022-07-29 16:33:10
ประเทศจีน 3M Om2 Om3 Om4 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo สายแพทช์ Mpo ออปติคัล โรงงาน

3M Om2 Om3 Om4 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo สายแพทช์ Mpo ออปติคัล

3M Om2 Om3 Om4 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo สายแพทช์ Mpo ออปติคัล คำอธิบาย สายเคเบิลลำต้น MPO/MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างคาสเซ็ตต์ แผง หรือช่องระบายอากาศของ MPO ที่ทนทาน ครอบคลุมโซน MDA, HAD และ EDA และปรับใช้สาย... อ่านเพิ่มเติม
2022-07-29 16:24:05
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกการสูญเสียการแทรกต่ำของ MPO สำหรับศูนย์ข้อมูล โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกการสูญเสียการแทรกต่ำของ MPO สำหรับศูนย์ข้อมูล

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกการสูญเสียการแทรกต่ำของ MPO สำหรับศูนย์ข้อมูล คำอธิบาย สายเคเบิลลำต้น MPO/MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างคาสเซ็ตต์ แผง หรือช่องระบายอากาศของ MPO ที่ทนทาน ครอบคลุมโซน MDA, HAD และ EDA และปรับใช... อ่านเพิ่มเติม
2022-07-29 16:19:47
ประเทศจีน MPO-LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหลายโหมด 8/12/16/24 Core Fiber Optic Cable โรงงาน

MPO-LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหลายโหมด 8/12/16/24 Core Fiber Optic Cable

MPO-LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหลายโหมด 8/12/16/24 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหลัก คำอธิบาย สายเคเบิลลำต้น MPO/MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างคาสเซ็ตต์ แผง หรือช่องระบายอากาศของ MPO ที่ทนทาน ครอบคลุมโซน MDA, HAD และ EDA แ... อ่านเพิ่มเติม
2022-07-28 17:38:52
Page 1 of 15|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|