บ้าน ผลิตภัณฑ์ผลิตภัณฑ์ MPO

MPO-LC MPO แผง OM3 0.9mm 144 พอร์ตแผ่นเหล็กรีดเย็น MPO Cassette

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MPO-LC MPO แผง OM3 0.9mm 144 พอร์ตแผ่นเหล็กรีดเย็น MPO Cassette

ประเทศจีน MPO-LC MPO แผง OM3 0.9mm 144 พอร์ตแผ่นเหล็กรีดเย็น MPO Cassette ผู้ผลิต
MPO-LC MPO แผง OM3 0.9mm 144 พอร์ตแผ่นเหล็กรีดเย็น MPO Cassette ผู้ผลิต MPO-LC MPO แผง OM3 0.9mm 144 พอร์ตแผ่นเหล็กรีดเย็น MPO Cassette ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  MPO-LC MPO แผง OM3 0.9mm 144 พอร์ตแผ่นเหล็กรีดเย็น MPO Cassette

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น: MPO-LC แผง MPO

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชุด
ราคา: US $30 / Set
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Western Union
สามารถในการผลิต: 50K
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ท่าเรือ: 144 พอร์ต วัสดุ: เหล็กแผ่นรีดเย็น
เชื่อมต่อ: MPO-LC สี: สีดำ

MPO-LC MPO แผง OM3 0.9mm 144 พอร์ตแผ่นเหล็กรีดเย็น MPO Cassette

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

MPO / MTP CASSETTES ทำจากแผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็นหรืออลูมิเนียมโมดูลเทปคาสเซ็ท MPO ให้การเปลี่ยนที่ปลอดภัยระหว่าง MPO และ LC หรือ SC discrete connectors พวกเขาจะใช้ในการเชื่อมต่อกับ MPO backbones กับ LC และ SC patching

คุณสมบัติ

  • ออกแบบสำหรับ MPO / MTP SYSTEM เพื่อใช้งานกับระบบเครือข่ายได้อย่างรวดเร็วและแก้ไขปัญหาได้อย่างรวดเร็ว

  • การออกแบบที่มีความหนาแน่นสูงและมีขนาดเล็ก

  • รุ่นไฟเบอร์ 12 และ 24 เส้น - ชิ้นส่วนแสง 144 ดวง (Duplex) / SC (Simplex)

  • มีหลายสาย (62.5 / 125, มาตรฐาน 50/125 และ OM3, OM4) และเส้นใยเดี่ยว (OS1 / 2)

  • สายเคเบิลและอุปกรณ์ที่ผ่านการทดสอบจากโรงงานเพื่อการเชื่อมต่อแบบทันทีพร้อมรับประกันคุณภาพและประสิทธิภาพ

  • เปลือกโลหะที่มีความแข็งแรงสูงช่วยป้องกันเส้นใยภายในได้อย่างมีประสิทธิภาพ

  • สนับสนุนการกำหนดค่าที่ง่ายสำหรับการย้ายเพิ่มและเปลี่ยนแปลง

  • สามารถติดตั้งอะแดปเตอร์ LC / SC ได้

ข้อดี
  • อุปกรณ์การผลิตและทดสอบที่นำเข้า: EXFO IL & RL Tester / Domaille Grinding Machine / SENKO 3D Interferometer
  • การสูญเสียผลตอบแทนที่ค่อนข้างสูง: ≥45dB
  • ประสบการณ์ R & D Team 5 ปี
  • การผลิตและบริการที่กำหนดเอง
  • โซลูชันศูนย์ข้อมูล 40G / 100G
ใบสมัคร
  • โครงสร้างพื้นฐานศูนย์ข้อมูล
  • เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูล
  • โปรโตคอล 40 และ 100Gps ที่กำลังเติบโต
  • เลนส์คู่ขนาน
  • Enterprise สายเคเบิลเครือข่าย systerm
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
ชิ้น พารามิเตอร์ทางเทคนิค
เชื่อมต่อ MPO (หญิง) LC
อุณหภูมิการทำงาน -40 ° C ~ 80 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ° C ~ + 85 ° C
การสูญเสียการแทรก

SM: ≤ 0.75dB (ค่ามาตรฐาน),

≤0.35dB (ค่าทั่วไป);

MM: ≤ 0.50dB (ค่ามาตรฐาน),

≤0.35dB (ค่าทั่วไป);

SM: ≤ 0.2dB;

MM: ≤ 0.2dB;

การสูญเสียผลตอบแทน

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

ประเภทสิ้นสุดของ MPO ชาย: พร้อมเข็มไกด์ หญิง: ไม่มีหมุดแนะนำ
การนับไฟเบอร์ เส้นใย 8,12 และ 24 MT
ส่วนอื่น ๆ ของประเภทตัวเชื่อมต่อ MPO-female, MPO-male, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
โหมดไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว (G652, G655, G657) โหมดหลายโหมด (50, 62.5, OM2, OM3, OM4)
ประเภทสายไฟเบอร์ สายริบบิ้น 250um, สายริบบิ้น, สายไฟเบอร์ออปติก

แสดงผลิตภัณฑ์

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

    ผู้ติดต่อ: Lena Liu

    โทร: +8613689534519

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ