บ้าน ผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

(92)
ประเทศจีน Duplex LC เหล็กไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคตัวเดียวหรือมัลติ โรงงาน

Duplex LC เหล็กไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคตัวเดียวหรือมัลติ

Duplex LC เหล็กไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคตัวเดียวหรือมัลติ ♦ข้อมูลการสั่งซื้อ: ตัวอย่างเช่น: LC / APC-SM-DX- ด้วยพลาสติกชัตเตอร์ ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA ปากกา... Read More
2018-08-20 11:37:16
ประเทศจีน สีเขียว SC / APC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Simplex การสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

สีเขียว SC / APC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Simplex การสูญเสียการแทรกต่ำ

สีเขียว SC / APC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Simplex การสูญเสียการแทรกต่ำ รายละเอียด: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC พร้อมเต้ารับโลหะพร้อมทั้งแบบซิงเกิ้ลและเพล็กซ์ สีฟ้าสีเขียวสีเบจสีน้ำสำหรับ SM / PC, SM / APC, MM / PC ... Read More
2018-08-20 11:37:16
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ไฟฝุ่น, greem hat optical fiber adapter โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ไฟฝุ่น, greem hat optical fiber adapter

ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ไฟฝุ่น, greem hat optical fiber adapter ♦ข้อมูลทางเทคนิค: rameter หน่วย LC, SC, เอฟซี, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC, MTRJ E2000 เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม พีซี UPC APC พีซี ... Read More
2018-08-20 11:37:16
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Cable Quadplex LC / UPC พร้อมชัตเตอร์การรับรอง RoHS โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Cable Quadplex LC / UPC พร้อมชัตเตอร์การรับรอง RoHS

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Cable Quadplex LC / UPC พร้อมชัตเตอร์การรับรอง RoHS รายละเอียด: อะแดปเตอร์ Quad LC พร้อมชัตเตอร์เป็นอุปกรณ์เชิงกลที่ออกแบบมาเพื่อจัดวางขั้วต่อใยแก้วนำแสง ประกอบด้วยปลั๊กที่เชื่อมต่อกันซึ... Read More
2018-08-20 11:37:16
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบฝังตัวแบบ SC / APC โครงสร้างที่มีค่าสูงสีเขียว โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบฝังตัวแบบ SC / APC โครงสร้างที่มีค่าสูงสีเขียว

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบฝังตัวแบบ SC / APC โครงสร้างที่มีค่าสูงสีเขียว 1. คุณลักษณะ การสูญเสียการแทรกต่ำ การทำซ้ำได้ดีและสามารถเปลี่ยนเปลี่ยนได้ ความมั่นคงด้านสิ่งแวดล้อมที่ดี 2. คำอธิบาย: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออ... Read More
2018-08-20 11:37:15
ประเทศจีน ST เพื่อ FC Hybrid Fiber Optic Adapters Rohs ความเข้มสูงและความเสถียร โรงงาน

ST เพื่อ FC Hybrid Fiber Optic Adapters Rohs ความเข้มสูงและความเสถียร

ST to Fc Hybrid Fiber Optic Adapters Rohs ความเข้มสูงและความเสถียร ข้อได้เปรียบด้านคุณภาพ: 1. เราตั้งระบบการรับประกันคุณภาพที่เข้มงวดตามข้อกำหนดของมาตรฐานการจัดการระหว่างประเทศ ISO9001: 2008 การประยุกต์ใช้: เคร... Read More
2018-08-20 11:37:15
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid / SC / Female สำหรับ FC / ชายสำหรับการรับส่งข้อมูล โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid / SC / Female สำหรับ FC / ชายสำหรับการรับส่งข้อมูล

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid / SC / Female สำหรับ FC / ชายสำหรับการรับส่งข้อมูล ลักษณะ: ประเภท: FC-LC, FC-SC, FC-ST, FC-MU, SC-ST ... การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง ความเข้ากันได้ดี ความแม่นยำสูงขอ... Read More
2018-08-20 11:37:15
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค Singlemode เครือข่ายอะแดปเตอร์ ST to LC โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค Singlemode เครือข่ายอะแดปเตอร์ ST to LC

อะแดปเตอร์เครือข่ายไฟเบอร์ออปติกแบบ Singlemode สำหรับเครือข่ายไฟเบอร์ออปติกแบบ Lc ข้อมูลการสั่งซื้อ: ตัวอย่างเช่น LC-ST, โหมด single, SX hybrid adapter ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, ... Read More
2018-08-20 11:37:15
ประเทศจีน เสถียรภาพ SGS LC FC ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดอะแดปเตอร์ที่มีก้านเซรามิค โรงงาน

เสถียรภาพ SGS LC FC ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดอะแดปเตอร์ที่มีก้านเซรามิค

เสถียรภาพ SGS LC FC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ที่มีตัวยึดเซรามิค ความได้เปรียบทางการแข่งขัน: รับประกันโรงงาน: 1. ขณะที่เราเป็นโรงงานเราสามารถรับประกันราคาของเราเป็นมือแรกราคาถูกมากและการแข่งขัน 2. เพื่อพัฒนาเทคโนโ... Read More
2018-08-20 11:37:15
ประเทศจีน อะลูมิเนียมสังกะสี LC-SC Simplex พร้อมตัวยึดเซรามิก โรงงาน

อะลูมิเนียมสังกะสี LC-SC Simplex พร้อมตัวยึดเซรามิก

อะลูมิเนียมสังกะสี LC-SC Simplex พร้อมตัวยึดเซรามิก การประยุกต์ใช้: เครือข่ายใยแก้วนำแสง, การส่งข้อมูล, ทดสอบ equitments, LAN, CATV รายละเอียด: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการมีเพศสัมพันธ์ระห... Read More
2018-08-20 11:37:15
Page 1 of 10|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|