บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง

(37)
ประเทศจีน LC SM / MM / OM3 เพล็กซ์ Uniboot ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง Aqua, สีเบจหรือสีฟ้า โรงงาน

LC SM / MM / OM3 เพล็กซ์ Uniboot ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง Aqua, สีเบจหรือสีฟ้า

การสูญเสียการแทรกต่ำ LC SM / MM / OM3 duplex uniboot optical fiber connector ตัวเลือกการผลิตที่เป็นต้นฉบับ การใช้งาน: Gigabit Etherne วีดีโอ มัลติมีเดีย การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่ การติดตั้งพื้นที่ เครือข่า... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน LC Multimode 50/125 Duplex ไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลการสูญเสียการแทรก <= 0.3dB โรงงาน

LC Multimode 50/125 Duplex ไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลการสูญเสียการแทรก <= 0.3dB

เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง Unix multi-duplex uniboot, สีเบจ Characteriatics: มีช่องว่างสองลงจากหลังม้าและสามารถถอดออกได้ง่าย ปรับปรุงการออกแบบความงามที่ดี การจัดการสายเคเบิล Uniboot connector Switchable Connector เปล... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน LC OM3 Duplex Uniboot ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก RohS วัสดุสีน้ำ โรงงาน

LC OM3 Duplex Uniboot ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก RohS วัสดุสีน้ำ

ผู้จัดจำหน่ายต้นฉบับของจีน LC OM3 duplex uniboot ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ RohS วัสดุ 1.Characteriatics: มีช่องว่างสองลงจากหลังม้าและสามารถถอดออกได้ง่าย ปรับปรุงการออกแบบความงามที่ดี การจัดการสายเคเบิล Uniboot ... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน คอนเน็กเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก Singlemode LC / UPC Duplex Uniboot Fiber Cable Connector โรงงาน

คอนเน็กเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก Singlemode LC / UPC Duplex Uniboot Fiber Cable Connector

การผลิต LC / UPC Duplex Uniboot ใยแก้วนำแสง singlemode วัสดุตาม RoHS 1.Features: มีช่องว่างสองลงจากหลังม้าและสามารถถอดออกได้ง่าย ปรับปรุงการออกแบบความงามที่ดี การจัดการสายเคเบิล Uniboot connector Switchable ... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน การเชื่อมต่อแบบ Pigtail Universal Fiber Optic Mechanical Splice วัสดุ PEI สีดำ โรงงาน

การเชื่อมต่อแบบ Pigtail Universal Fiber Optic Mechanical Splice วัสดุ PEI สีดำ

หมายเลขโมเดล: splice pigtail ขนาด: 90 * 7 * 8 มม วัสดุ: PEI ป้องกันน้ำ: กันน้ำ ระดับป้องกันไฟ: V0 โหมด: Singlemode / Multimode สามารถใช้งานได้: 2.0 * สายแบนแบนด์ 3.0 มม ใบสมัคร การแปลงข้อมูลห้อง บรรจุภัณฑ์และกา... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน เครื่องฉายไฟเบอร์ออปติคอย่างรวดเร็ว Splice วัสดุ PEI สีเทา โรงงาน

เครื่องฉายไฟเบอร์ออปติคอย่างรวดเร็ว Splice วัสดุ PEI สีเทา

หมายเลขโมเดล: เชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว ขนาด: 45 * 4.2 * 4.7 มม สามารถใช้งานได้: 900 um / 250 um วัสดุ: PEI โหมด: โหมดเดี่ยว ป้องกันน้ำ: กันน้ำ ใบสมัคร FTTx, CO การสร้างเครือข่าย ข้อมูลจำเพาะ 1. ประกบอย่างรวดเร็ว 2... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ MTRJ SM / MM Fiber Optics สำหรับโหมดเดี่ยวและแบบมัลติ โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อ MTRJ SM / MM Fiber Optics สำหรับโหมดเดี่ยวและแบบมัลติ

ตัวเชื่อมต่อ MTRJ SM / MM Fiber Optics สำหรับโหมดเดี่ยวและแบบมัลติ ข้อมูลจำเพาะ ตัวเชื่อมต่อรูปแบบขนาดเล็ก ลูกบิดเทอร์โมสติกที่มีคุณภาพสูง หลักฐานการดึงด้านข้าง ขนาดกะทัดรัด ขั้วต่อ MTRJ Fiber optic ช่องเสียบ ... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ D4 Fiber Optics พร้อมทองเหลืองชุบนิกเกิล โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อ D4 Fiber Optics พร้อมทองเหลืองชุบนิกเกิล

ขั้วต่อใยแก้วนำแสงที่มีความแม่นยำสูง D4 พร้อมทองเหลืองชุบนิกเกิล ข้อมูลจำเพาะ การสูญเสียการแทรกและขาดทุนต่ำ จุกเซรามิกฟรีลอย ที่ใส่พลาสติกและบูต คุณสมบัติ: การสูญเสียการแทรกและขาดทุนต่ำ จุกเซรามิกฟรีลอย ที่ใส่พ... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน ปลั๊กสายไฟเบอร์ออปติก E2000 PC-APC ที่มีคุณภาพสูง โรงงาน

ปลั๊กสายไฟเบอร์ออปติก E2000 PC-APC ที่มีคุณภาพสูง

ปลั๊กสายไฟเบอร์ออปติก E2000 PC-APC ที่มีคุณภาพสูง ตัวเชื่อมต่อ E2000 มีกลไกการเชื่อมต่อแบบ push-pull พร้อมด้วยชัตเตอร์โลหะอัตโนมัติในขั้วต่อและอะแดปเตอร์เพื่อป้องกันฝุ่นเลเซอร์และป้องกันฝุ่นละอองการออกแบบชิ้นเด... Read More
2018-08-20 11:03:39
ประเทศจีน MTRJ SX Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector สำหรับ SC และ LC โรงงาน

MTRJ SX Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector สำหรับ SC และ LC

MTRJ SX Simplex ไฟเบอร์ออปติก Connector สำหรับ SC และ LC ช่องเสียบ MTRJ มีปลั๊กชนิด RJ-45 ที่ปรับปรุงใหม่ กลไกการสลักนี้ให้ใช้งานได้ง่าย อะแดปเตอร์ MTRJ ที่มีพื้นที่ใกล้เคียงกับอะแดปเตอร์ SC แบบ simplex ข้อมูลจ... Read More
2018-08-20 11:03:39
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|