บ้าน ผลิตภัณฑ์ผลิตภัณฑ์ MPO

MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning

ประเทศจีน MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning ผู้ผลิต
MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning ผู้ผลิต MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning ผู้ผลิต MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น: MPO UPC 72F

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: US $81 - 84 / Piece
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ถุง PCS / PE
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50K
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ: MPO 72F เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: 3.0 มม. หรือ 3.6 มม
สีสายเคเบิล: Aqua / สีม่วง กระแสไฟฟ้า: A, B, C

MPO to MPO OM3 OM4 สายแพทช์สายแพทช์ 72 สายสายผลิตภัณฑ์ MPO สายเคเบิล corning / purple cable corning
รายละเอียด:

MTP / MPO สายแพทช์สายไฟเบอร์ออฟติก OM3 / หญิง OM3

มีการติดตั้งชุด MPO / MTP AOC ในสายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่เช่น QSFP / QDR / CXP ใช้ MPO / MTP Ferrule และ FA ในการประกอบ patchcord ความเร็วสูงขนาดเล็ก

เคเบิลไฟเบอร์ออปติคตั้งแต่ 2 ถึง 24

ไฟเบอร์: สามารถเลือก SM 9/125 หรือ MM: 62.5 / 125, 50/125, OM1, OM2, OM3, OM4

สายแพทช์สูญเสียต่ำ

ข้อดี
  • อุปกรณ์การผลิตและทดสอบที่นำเข้า: EXFO IL & RL Tester / Domaille Grinding Machine / SENKO 3D Interferometer
  • การสูญเสียผลตอบแทนที่ค่อนข้างสูง: ≥45dB
  • ประสบการณ์ R & D Team 5 ปี
  • การผลิตและบริการที่กำหนดเอง
  • โซลูชันศูนย์ข้อมูล 40G / 100G
ใบสมัคร
  • โครงสร้างพื้นฐานศูนย์ข้อมูล
  • เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูล (SAN)
  • Gigabit Ethernet
  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • Enterprise สายเคเบิลเครือข่าย systerm
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
ฉัน ใจร้อน พารามิเตอร์ทางเทคนิค
เชื่อมต่อ MPO (F หรือ M) MPO (F หรือ M)
อุณหภูมิการทำงาน -40 ° C ~ 80 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ° C ~ + 85 ° C
การสูญเสียการแทรก

SM: ≤ 0.75dB (ค่ามาตรฐาน), 0.35dB (ค่าทั่วไป);

MM: ≤ 0.50dB (ค่ามาตรฐาน), 0.35dB (ค่าทั่วไป);

การสูญเสียผลตอบแทน SM: ≥60dB ; MM: ≥35dB
ประเภทสิ้นสุดของ MPO ชาย: พร้อมเข็มไกด์ หญิง: ไม่มีหมุดแนะนำ
การนับไฟเบอร์ เส้นใย 8,12 และ 24 MT
ส่วนอื่น ๆ ของประเภทตัวเชื่อมต่อ MPO-female, MPO-male, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
โหมดไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว (G652, G655, G657) โหมดหลายโหมด (50, 62.5, OM2, OM3, OM4)
ประเภทสายไฟเบอร์ สายริบบิ้น 250um, สายริบบิ้น, สายไฟเบอร์ออปติก

กระแสไฟฟ้า

ภาพ

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Lena Liu

โทร: +8613689534519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ