บ้าน ผลิตภัณฑ์ผลิตภัณฑ์ MPO

MPO MTP APC ไปยังสายไฟเบอร์ออปติก Patchout Fanout 12F แกน 3.0mm ถึง 2.0mm

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MPO MTP APC ไปยังสายไฟเบอร์ออปติก Patchout Fanout 12F แกน 3.0mm ถึง 2.0mm

ประเทศจีน MPO MTP APC ไปยังสายไฟเบอร์ออปติก Patchout Fanout 12F แกน 3.0mm ถึง 2.0mm ผู้ผลิต
MPO MTP APC ไปยังสายไฟเบอร์ออปติก Patchout Fanout 12F แกน 3.0mm ถึง 2.0mm ผู้ผลิต MPO MTP APC ไปยังสายไฟเบอร์ออปติก Patchout Fanout 12F แกน 3.0mm ถึง 2.0mm ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  MPO MTP APC ไปยังสายไฟเบอร์ออปติก Patchout Fanout 12F แกน 3.0mm ถึง 2.0mm

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น: MPO APC -FC UPC 12F

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: US $25 - 35/ Piece
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ถุง PCS / PE
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50K
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ: MPO 12F APC เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: สาขา 3.0 มม. หรือ 3.6 มม. ถึง 2.0 มม
สีสายเคเบิล: สีเหลือง กระแสไฟฟ้า: A, B, C

mpo mtp apc ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สาย Fanout 12F แกน 3.0mm ถึง 2.0mm
รายละเอียดผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ใยแก้วนำแสง MTP / MPO ใช้ในชุดสายใยหลายชนิดแบบริบบิ้นซึ่งแตกต่างจาก simplex หรือ duplex มีการเชื่อมต่อไฟเบอร์กลาสหลายแบบในสายแพทช์ไฟเบอร์ MTP / MPO หนึ่งเส้นเช่นเส้นใย 4 เส้นเส้นใย 8 เส้นไฟเบอร์ 12 เส้นและเส้นใย 24 เส้น

ข้อดี
  • อุปกรณ์การผลิตและทดสอบที่นำเข้า: EXFO IL & RL Tester / Domaille Grinding Machine / SENKO 3D Interferometer
  • การสูญเสียผลตอบแทนที่ค่อนข้างสูง: ≥45dB
  • ประสบการณ์ R & D Team 5 ปี
  • การผลิตและบริการที่กำหนดเอง
  • โซลูชันศูนย์ข้อมูล 40G / 100G

การใช้งาน :

เครือข่ายโทรคมนาคม

อุปกรณ์ทดสอบ

เครือข่ายการสื่อสารด้วยใยแก้วนำแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง

Optical CATV

ออปติคอล LAN

พารามิเตอร์ทางเทคนิค
ชิ้น พารามิเตอร์ทางเทคนิค
เชื่อมต่อ MPO (หญิง) LC
อุณหภูมิการทำงาน -40 ° C ~ 80 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ° C ~ + 85 ° C
การสูญเสียการแทรก

SM: ≤ 0.75dB (ค่ามาตรฐาน),

≤0.35dB (ค่าทั่วไป);

MM: ≤ 0.50dB (ค่ามาตรฐาน),

≤0.35dB (ค่าทั่วไป);

SM: ≤ 0.2dB;

MM: ≤ 0.2dB;

การสูญเสียผลตอบแทน

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

ประเภทสิ้นสุดของ MPO ชาย: พร้อมเข็มไกด์ หญิง: ไม่มีหมุดแนะนำ
การนับไฟเบอร์ เส้นใย 8,12 และ 24 MT
ส่วนอื่น ๆ ของประเภทตัวเชื่อมต่อ MPO-female, MPO-male, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
โหมดไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว (G652, G655, G657) โหมดหลายโหมด (50, 62.5, OM2, OM3, OM4)
ประเภทสายไฟเบอร์ สายริบบิ้น 250um, สายริบบิ้น, สายไฟเบอร์ออปติก

กระแสไฟฟ้า

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Lena Liu

โทร: +8613689534519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ