บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก

ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB

ประเทศจีน ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB ผู้ผลิต
ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB ผู้ผลิต ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB ผู้ผลิต ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: CY COM
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015,SGS,RoHS
หมายเลขรุ่น: in-line type

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: usd5~20/pc
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 2000pcs / วัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ค่าลดทอน: 1 ~ 30 dB ชนิด: ในประเภทบรรทัด
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / APC, เซาท์แคโรไลนา / UPC

ตัวต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC-SC ชนิดใกลในสายสำหรับเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค 5dB 10dB

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก
1. ความยาวคลื่นในการทำงาน
2. การสูญเสียการโพลาไรซ์ต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
3. ความแม่นยำในการลดทอนความสูง
4. จบดี

ตัวลดทอนแบบอินไลน์

ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกคือส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งผ่านไฟเบอร์ออปติกซึ่งจะลดกำลังไฟในสัญญาณออปติคอล
มักใช้เพื่อ จำกัด กำลังแสงที่ได้รับจากเครื่องตรวจจับภาพภายในขอบเขตของตัวรับแสง

คุณสมบัติ:
เสถียรภาพด้านสิ่งแวดล้อมที่ยอดเยี่ยม
ช่วงการลดทอนกว้าง (ตัวแปร)
การสูญเสียการแทรกต่ำ
พรีซิชั่เคลือบเซรามิค
ขนาดกะทัดรัด
โครงสร้างที่ง่ายและน่าเชื่อถือ

การประยุกต์ใช้:

เครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค
เครือข่ายออปติคัลแบบ Passive
เครือข่ายการรับส่งข้อมูล
CATV ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์
เครือข่ายท้องถิ่น (LANs)
เครื่องมือวัดแสง
เครื่องมือวัด

รายละเอียด:

ชิ้น

หน่วย

พารามิเตอร์

ความยาวคลื่นในการทำงาน

นาโนเมตร

SM: 1310 / 1550nm MM: 850 / 1300nm

ช่วงการลดทอน

เดซิเบล

1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25, 30dB

การสูญเสียผลตอบแทน

เดซิเบล

พีซี: ≥50 UPC: ≥55 APC: ≥60

ความอดทนลดทอน

เดซิเบล

≤ +/- 0.5 (1-10dB) หรือ≤ +/- 1.0 (11-30dB)

อุณหภูมิในการทำงาน

° C

-25 ° C ~ + 75 ° C

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

° C

-40 ° C ~ + 85 ° C

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Lena Liu

โทร: +8613689534519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ