บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Corning สายเคเบิล SC / PC-LC / PC OM3 50/125 ขั้วต่อใยแก้วนำแสง 2.0 มม

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Corning สายเคเบิล SC / PC-LC / PC OM3 50/125 ขั้วต่อใยแก้วนำแสง 2.0 มม

ประเทศจีน Corning สายเคเบิล SC / PC-LC / PC OM3 50/125 ขั้วต่อใยแก้วนำแสง 2.0 มม ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  Corning สายเคเบิล SC / PC-LC / PC OM3 50/125 ขั้วต่อใยแก้วนำแสง 2.0 มม

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: CY COM
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015 , RoHS
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ SC-LC OM3 DX

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
ราคา: USD3.0-4.5/PCS
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 3-15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, การชำระเงินสำหรับการสั่งซื้อแบบออฟไลน์ของ Western Union
สามารถในการผลิต: 1 ล้านตัวเชื่อมต่อ / เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
Cable Jacket: OFNR สี: น้ำ
ความยาว: สามารถกำหนดเองได้


สายเคเบิล Corning, SC / PC-LC / PC OM3 50/125 สายเคเบิลใยแก้วนำแสง 2.0 มม., แจ็คเก็ต OFNR


การใช้งาน:

♦เครือข่ายท้องถิ่น
เครือข่ายบริเวณกว้าง
เครือข่าย CATV, LAN, MAN WAN
ระบบ FTTX
เครื่องมือทดสอบ

คุณสมบัติ:

♦การสูญเสียการแทรกข้อมูลต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
♦การเชื่อมต่อขนาดเล็กน้ำหนักเบาและมีความหนาแน่นสูง
♦วัสดุพลาสติกที่ตรงตามมาตรฐาน
♦ความน่าเชื่อถือและความมั่นคงสูง
มีความสามารถในการทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี

ข้อมูลจำเพาะ:
พารามิเตอร์ หน่วย FC, SC, LC / สายแพทช์ใยแพทช์ ST, MU MT-RJ, MPO E2000
เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม
พีซี UPC APC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี APC
การสูญเสียการแทรก (ปกติ) เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
กลับสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
ความยาวคลื่นในการทำงาน นาโนเมตร 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
exchangeability เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
การสั่นสะเทือน เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
อุณหภูมิในการจัดเก็บ ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล มิลลิเมตร Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9


ข้อมูลการสั่งซื้อ:

  1. ประเภท: SX / DX optional
  2. หน้าแปลนปลาย: APC / UPC / PC
  3. เส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.9, 2.0, 3.0 มม
  4. ความยาว: 1 เมตร, 2 เมตร, 3 เมตรถึง 120 เมตร
  5. ไฟเบอร์: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4
  6. วัสดุของเสื้อ: PVC / LSZH / OFNR

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Terrence

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ