บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Corning ไฟเบอร์ SC / PC-SC / PC OM4 สีม่วงสายไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Corning ไฟเบอร์ SC / PC-SC / PC OM4 สีม่วงสายไฟเบอร์ออปติก

ประเทศจีน Corning ไฟเบอร์ SC / PC-SC / PC OM4 สีม่วงสายไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  Corning ไฟเบอร์ SC / PC-SC / PC OM4 สีม่วงสายไฟเบอร์ออปติก

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: CY COM
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015 , RoHS
หมายเลขรุ่น: SC OM4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: USD3.1-3.5/PCS
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 3-15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, การชำระเงินสำหรับการสั่งซื้อแบบออฟไลน์ของ Western Union
สามารถในการผลิต: 1 ล้านตัวเชื่อมต่อ / เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา โครงสร้าง: คู่
สีสายเคเบิล: สีม่วง ความยาว: สามารถกำหนดเองได้

ผู้ผลิตจีน Corning เส้นใย SC / PC-SC / PC OM4 Duplex สีม่วงสายไฟเบอร์ออปติกใย

►พารามิเตอร์ทางเทคนิค:

พารามิเตอร์ หน่วย เซาท์แคโรไลนา
OM4
UPC APC
การสูญเสียการแทรก (ปกติ) เดซิเบล ≤0.3 ≤0.3
กลับสูญเสีย เดซิเบล ≥50 ≥60
ความยาวคลื่นในการทำงาน นาโนเมตร 1310, 1490,1550
exchangeability เดซิเบล ≤0.2
การสั่นสะเทือน เดซิเบล ≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน -25 ~ 75
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -45 ~ 85
เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล มิลลิเมตร φ3.0, φ2.0, φ0.9

การประยุกต์ใช้:

--FTTX + LAN, Optical Fiber CATV

- ระบบการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติก

- การรับส่งข้อมูลด้วยสายไฟเบอร์ออปติก

- ระบบทดสอบระบบไฟเบอร์ออปติก


ข้อมูลการสั่งซื้อ:

- ตัวอย่างเช่นสายแพทช์ SC / UPC-SC / UPC-OM4-DX-2.0-5M-LSZH

- ประเภท: SX / DX optional

- ประเภทฟองอากาศ: APC / PC

- เส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.9, 2.0, 3.0 มม

- ความยาว: 1, 2, 3 ถึง 120 เมตร

- ไฟเบอร์: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

- วัสดุหุ้ม: PVC / LSZH / OFNP



รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Lena Liu

โทร: +8613689534519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ