บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 สีส้มสายไฟเบอร์ออปติก 5 สาย PVC

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 สีส้มสายไฟเบอร์ออปติก 5 สาย PVC

ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 สีส้มสายไฟเบอร์ออปติก 5 สาย PVC ผู้ผลิต
สายไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 สีส้มสายไฟเบอร์ออปติก 5 สาย PVC ผู้ผลิต สายไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 สีส้มสายไฟเบอร์ออปติก 5 สาย PVC ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สายไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 สีส้มสายไฟเบอร์ออปติก 5 สาย PVC

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: CY COM
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015 , RoHS
หมายเลขรุ่น: ST Multimode Patch Cord

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
ราคา: USD3.1-3.5/PCS
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 3-15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, การชำระเงินสำหรับการสั่งซื้อแบบออฟไลน์ของ Western Union
สามารถในการผลิต: 1 ล้านตัวเชื่อมต่อ / เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: 62.5 / 125 Cable Jacket: พีวีซี
สี: ส้ม ความยาว: สามารถกำหนดเองได้

สายไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 สีส้มสายไฟเบอร์ออปติก 5 ม.ม. สาย PVC

►Application:

- FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, ทดสอบและวัดผล

- ระบบสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติก

- การรับส่งข้อมูลด้วยสายไฟเบอร์ออปติก

- ระบบทดสอบระบบไฟเบอร์ออปติก

►Specification:

ชิ้น หน่วย เอฟซี, SC, LC ST, หมู่ MT-RJ, MPO E2000
เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม
พีซี UPC APC พีซี UPC พีซี พีซี พีซี UPC พีซี พีซี UPC
การสูญเสียการแทรก (ปกติ) เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
กลับสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
ความยาวคลื่นในการทำงาน นาโนเมตร 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Exchengeability เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
การสั่นสะเทือน เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
อุณหภูมิในการจัดเก็บ ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล มิลลิเมตร φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9

►Features:

- สอดคล้องกับมาตรฐาน Telcordia GR-326-CORE

- การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูงความน่าเชื่อถือสูง

- ความสามารถในการทำซ้ำได้ดี

เส้นผ่านศูนย์กลางของเส้นใยสามารถเลือกได้คือ 0.9, 2, 3mm, 10g เส้นใยควันต่ำและฮาโลเจนศูนย์สามารถเลือกได้

วัสดุหลัก:

- กรอบด้านใน: PBT, ขาว (RoHS)

- วัสดุ: วัสดุเซรามิคออกไซด์เซรามิค, สีขาว (RoHS)

- มือจับของเหลว: ทองแดง (C3602), นิกเกิล (RoHS)

- สปริงกลึง: สแตนเลส (RoHS)

- ตำแหน่งแหวนสแน็ปอิน: โลหะผสมทองแดง (HPD59-1), นิกเกิล (RoHS)

-Snap ring: อลูมิเนียม 6063 (RoHS)

-Ring: โลหะผสมทองแดง (HPD62), นิกเกิล (RoHS)

-Boot: ไนล่อนหรือ PBT, UPC / สีฟ้า, APC / เขียว, MM / สีเบจ

-Cable: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4, PVC / LSZH / OFNP

►ข้อมูลการสั่งซื้อ:

ตัวอย่างเช่น ST / UPC ถึง ST / UPC SM DX 3.0 มม. สีส้มพีวีซี Patch Cord

- ประเภท: SX / DX optional

- ประเภทเครื่อง: APC / PC

เส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.9, 2.0, 3.0mm

ความยาว: 1, 2, 3 ถึง 120 เมตร

- ไฟเบอร์: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

- วัสดุของเสื้อ: PVC / LSZH / OFNP

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Lena Liu

โทร: +8613689534519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ