บ้าน ผลิตภัณฑ์ผลิตภัณฑ์ MPO

MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua

ประเทศจีน MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua ผู้ผลิต
MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua ผู้ผลิต MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ MTP OM3

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: 20USD/PCS
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8days
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 50K
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
แกน: 12 สายเคเบิล: OM3 Aqua
เชื่อมต่อ: MTP แบบคอนเทนเนอร์ของสหรัฐฯ ตรงตามมาตรฐาน IEC: IEC-61754-7, Telcordia GR-1435-CORE


MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua

การสูญเสียการแทรก SM: ≤0.7dB (มาตรฐาน); ≤0.35dB (ยอด)

SM กลับสูญหาย: ≥55dB

การสูญเสียการแทรก MM: ≤ 0.5dB (มาตรฐาน); ≤0.35dB (ยอด)

MM Return loss: ≥35dB

การทดสอบการรบกวน: ทดสอบ 100%

ความต้านแรงดึง: > 70N

ความสามารถในการเปลี่ยนได้: ≤ 0.2dB


สายแพทช์ MTP
MTP Fiber Patch Cord ถูกยกเลิกด้วยขั้ว MTP ที่ปลายทั้งสองข้าง ตัวเชื่อมต่อ MTP ของ OMC ทั้งหมดมาจาก US Conec สายแพทช์ MTP เป็นชนิดของชุดสายเคเบิ้ลที่มีความหนาแน่นสูงโดยทั่วไปจะใช้ใน 3 ด้าน
1, แอ็พพลิเคชัน Data Center ที่มีสภาวะแวดล้อมที่มีความหนาแน่นสูง
2 เส้นใยแก้วนำแสงเข้ากับอาคาร
3, การเชื่อมต่อภายในโปรแกรมประยุกต์ในอุปกรณ์ไฟเบอร์

มาตรฐานผลิตภัณฑ์ของ MTP:
ตรงตามมาตรฐาน IEC IEC-61754-7; JIS C5982; TIA-604-5 (FOCIS5); สอดคล้องกับ Telcordia GR-1435-CORE
สายเคเบิ้ลที่มีโครงสร้างตาม TIA-568-C
เลนส์คู่ขนาน

ออปติคัลเว็บฟอรัมฟอรัม (OIF) Compliant

รองรับ InfiniBand
InfiniBand
- รองรับ Fibre Channel 10G
- 40G และ 100G IEEE 802.3
- QSFP

คุณสมบัติ:
การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
ตัวเชื่อมต่อแบบมัลติไฟเบอร์แบบใช้เส้น MT, หัวต่อและชุดเชื่อมต่อสายใยแก้วขนาด 4,8,12 และ 24 เส้น
ทางออกที่ประหยัดสำหรับการสิ้นสุดของเส้นใยเส้นใย
ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชัน SM และ MM ที่สูญเสียและสูญเสียมาตรฐาน
มีสายเคเบิ้ลกลม, สายรีและตัวเลือกริบบิ้นเปลือยเปล่าใช้ได้
ที่อยู่อาศัยที่มีรหัสสีเพื่อแยกแยะประเภทของเส้นใยประเภทขัดและ / หรือเกรดของขั้วต่อ
ดีในการทำซ้ำและแลกเปลี่ยน


สถานะ:
มีสายรัดและสายเคเบิ้ล
มีสายแพทช์ชุดสายไฟ Pigtail
มีสายแพทช์ริบบิ้น MT-MT
มี MTP Loopback

ข้อกำหนด MTP patch cord:

รายการข้อกำหนด MPO / MTP

สถานะโสด

(ขัดเงา OPC, APC 8 องศาเงา)

มัลติ

(PC Flat polish)

การสูญเสียการแทรก การสูญเสียมาตรฐาน = 0.7dB; การสูญเสียต่ำ = 0.35dB การสูญเสียมาตรฐาน = 0.5dB การสูญเสียต่ำ = 0.35dB
กลับสูญเสีย ≥55dB ≥35dB
ความทนทาน <0.3d การเปลี่ยนแปลงผิดพลาดการแต่งงาน 200 ครั้ง
interchangeability ≤0.2dB
ความต้านทานแรงดึง > 70N
อุณหภูมิในการทำงาน -40 to + 85 ° C


หมายเหตุ: แบนด์วิดท์สูงสุดของเส้นใยหลายแบบที่แตกต่างกัน
OM1 - 62.5 um Core - 10GBit ถึง 33 เมตรกิกะบิวต์ได้ถึง 300 เมตร
OM2 - 50 um Core - ขนาด 10GBit ถึง 82 เมตรกิกะบิตถึง 500 เมตร
OM3 - 50 um Core, เลเซอร์ที่เพิ่มประสิทธิภาพ - 10GBit ถึง 300 เมตรกิกะบิตถึง 1000 เมตร
OM4 - 50 um Core เลเซอร์ที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพ - 10GBit ถึง 550 เมตรกิกะบิตต่อ 1000m

รับประกันคุณภาพ MTP Cable คุณภาพสูง
1. เครื่องขัดเงาสมรรถนะสูงและเสริมด้วยแผ่นยึดที่มีความแม่นยำสูงที่ออกแบบมาสำหรับ MT ferrules
2. อินเตอร์เฟอโรเมอร์ 3D ให้การตรวจสอบกระบวนการขัดเงาของ MTP / MPO และทำให้พารามิเตอร์ทั้งหมดของจารบี MT ขัดขึ้นและเกินมาตรฐานอุตสาหกรรม
3. ความยืดหยุ่นของเครื่องทดสอบทำให้มีการตรวจสอบสายตาที่สมบูรณ์แบบสำหรับการตรวจสอบสายเคเบิลที่มีความซับซ้อนและสูง

คุณสมบัติที่สามารถมองเห็นได้ชัดเจนอีกสองอย่างคือจมูกและร่องนำทาง (ปุ่ม) ที่ด้านบน
(หมายเหตุ: ขั้วต่อหญิงต้องเชื่อมต่อกับประเภทตัวเชื่อมต่อชาย)


Pre-terminated MPO เทคโนโลยีขั้ว -
วิธีการขั้วสามแบบประเภท A, Type B และ Type C ใช้เพื่อรับประกันการจัดสรรไบออสแบบขวา
หมายเหตุ: เมื่อเชื่อมต่อกับเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP + สองรุ่น 40G โปรดเลือก Type B Cross เป็นขั้ว; เมื่อเชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่น ๆ เช่น MPX LGX Cassette คุณสามารถเลือกขั้วตามที่ต้องการได้

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Terrence

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ