บ้าน ผลิตภัณฑ์ผลิตภัณฑ์ MPO

สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump

ประเทศจีน สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump ผู้ผลิต
สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump ผู้ผลิต สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: 20~80
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋า 1PCS / PE, กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 8-10days
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50K
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
สีสายเคเบิล: Aqua หรือตามคำขอของคุณ OEM และ ODM: พร้อมใช้งาน
จำนวนไฟเบอร์: 8/12/24 ประเภทไฟเบอร์: OM1 OM2 OM3 OM4 OS2 G.65
การเชื่อมต่อ:: MPO / MTP ถึง LC / SC / MU / ST / MT ขัด:: MM แบน, SM มุม, SM ยอด (MTP), SM ขาดทุนต่ำ (MPO)

สายเชื่อมต่อ MPO / MTP OM3 50/125 MTP / MPO ที่สิ้นสุดการทำงานล่วงหน้าไปยัง LC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก
รายละเอียดผลิตภัณฑ์

CY COM จัดเตรียมชุดสายไฟเบอร์ MTP / MPO โดยใช้เทคโนโลยี Ferrule MT เพียงอย่างเดียวและสามารถติดตั้งเฟืองเดียวที่มีการเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์แบบ 24 เส้น เพื่อลดความต้องการพื้นที่ทางกายภาพ โซลูชัน MTP / MPO สามารถเป็นชุดเชื่อมต่อต่างๆได้โดยมีหมุดแนะนำโลหะและขนาดที่อยู่อาศัยที่แม่นยำเพื่อให้แน่ใจว่ามีการจัดเส้นใยเมื่อผสมพันธุ์

patchcords CY COM ประกอบกับตัวเชื่อมต่อที่มีคุณภาพสูง, ferrules ทำจาก zirconia คุณภาพดีเยี่ยม นอกเหนือจาก patchcords simplex, duplex patchcords ยังมีอยู่ patchcords ทั้งหมดของ CY COM ได้รับการรับรองว่าเป็นไปตามข้อกำหนดของเรา สำหรับคำขอพิเศษในรายงานการทดสอบหรือข้อกำหนดอื่น ๆ โปรดติดต่อเรา

คุณสมบัติ

•ระบบสายดาต้าเซ็นเตอร์

•MTP® / MPO ที่สิ้นสุดการเชื่อมต่อกับ SC, LC, MU, ST, MT-RJ

เหมาะสำหรับMTP® / MPO cassettes และ patch panel

•มีให้เลือกในประเภทเส้นใย OM1, OM2, OM3, OM4 และ OS2

•เป็นไปตาม RoHS - มีสายรับสัญญาณ Riser, Plenum และ LSZH

•โรงงานทดสอบ 100%

•การกำหนดค่าที่กำหนดเองตามคำขอ

สเปค

รายการ (อีกด้านหนึ่ง) สถานะโสด มัลติ
ประเภทตัวเชื่อมต่อ SC, FC, ST, LC, MU, MT-RJ
การสูญเสียการแทรก มาตรฐาน ≤0.12dBโดยทั่วไป 0.3dB สูงสุด มาตรฐาน ≤0.15dBโดยทั่วไป 0.3dB สูงสุด
การสูญเสียผลตอบแทน มาตรฐาน ≥ 50dB (PC), ≥60dB (APC) มาตรฐาน ≥30dB
ความทนทาน ≤0.1dBการเปลี่ยนแปลงโดยทั่วไป 500 matings
อุณหภูมิในการทำงาน -40ºCถึง + 75ºC -40ºCถึง + 75ºC

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Lena Liu

โทร: +8613689534519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ