บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

(46)
ประเทศจีน การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ 1 × 8 PLC PLC tube, 2.0mm, 1M สายไฟเบอร์ออปติก Splitter โรงงาน

การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ 1 × 8 PLC PLC tube, 2.0mm, 1M สายไฟเบอร์ออปติก Splitter

การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ 1 × 8 PLC PLC tube, 2.0mm, 1M สายไฟเบอร์ออปติก Splitter แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 3.0 มม., 1 ม., ขั้วต่อ SC / PC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัว... Read More
2018-03-27 10:16:20
ประเทศจีน อัตราส่วนเชื่อมต่อต่างๆ 1 × 8 PLC SC ไฟเบอร์ออปติก Splitter รวมหรือแยกกำลัง โรงงาน

อัตราส่วนเชื่อมต่อต่างๆ 1 × 8 PLC SC ไฟเบอร์ออปติก Splitter รวมหรือแยกกำลัง

อัตราส่วนเชื่อมต่อต่างๆ 1 × 8 PLC SC ไฟเบอร์ออปติก Splitter รวมหรือแยกกำลัง แพคเกจท่อเหล็ก, 0.9 มม., สายเคเบิล 1 เมตร, ขั้วต่อ SC / PC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยก... Read More
2018-03-27 10:01:17
ประเทศจีน 1 × 8 PLC Fiber Optic Splitter, แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 0.9 มม. สำหรับเครือข่าย FTTX / เครือข่าย PON โรงงาน

1 × 8 PLC Fiber Optic Splitter, แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 0.9 มม. สำหรับเครือข่าย FTTX / เครือข่าย PON

1 × 8 PLC Fiber Optic Splitter, แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 0.9 มม. สำหรับเครือข่าย FTTX / เครือข่าย PON PLC Splitter ใช้เทคนิค TechMology ของ Planar Lightwave Circuit และกระบวนการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรงสามารถแบ่งข้อม... Read More
2018-01-17 17:23:31
ประเทศจีน ราคาคุณภาพดี PLC Plug in ประเภท Fiber Optic Splitter สำหรับ CATV และ FTTH โรงงาน

ราคาคุณภาพดี PLC Plug in ประเภท Fiber Optic Splitter สำหรับ CATV และ FTTH

ราคาคุณภาพดี PLC Plug in ประเภท Fiber Optic Splitter สำหรับ CATV และ FTTH ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออกเป็นสองช่องหรือมากกว่า คุณสมบัติ: ... Read More
2018-01-17 17:06:36
ประเทศจีน PLC 1 × 32 Fiber Optic Splitter วัสดุ ABS ตัวเชื่อมต่อ SC เส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0mm เส้นใยแก้ว G657A1 สีเหลือง โรงงาน

PLC 1 × 32 Fiber Optic Splitter วัสดุ ABS ตัวเชื่อมต่อ SC เส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0mm เส้นใยแก้ว G657A1 สีเหลือง

PLC 1 × 32 Fiber Optic Splitter วัสดุ ABS ตัวเชื่อมต่อ SC เส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0mm เส้นใยแก้ว G657A1 สีเหลือง ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออ... Read More
2018-01-17 16:33:29
ประเทศจีน 1 * 4 1 * 16 1 * 32 PLC Fiber Optic Splitter เชื่อมต่อกับช่องเสียบ SC / APC โรงงาน

1 * 4 1 * 16 1 * 32 PLC Fiber Optic Splitter เชื่อมต่อกับช่องเสียบ SC / APC

1 * 4 1 * 16 1 * 32 PLC Fiber Optic Splitter เชื่อมต่อกับช่องเสียบ SC / APC ท่อเหล็ก, 0.9 มม., สายเคเบิล 1 เมตร, ขั้วต่อ SC / APC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ... Read More
2017-05-12 14:40:21
ประเทศจีน PC, UPC, APC ขัด 1-3 ตัวต่อไฟเบอร์ออปติก FBT พร้อมด้วย FC, SC, ST, LC และ MU Adapters โรงงาน

PC, UPC, APC ขัด 1-3 ตัวต่อไฟเบอร์ออปติก FBT พร้อมด้วย FC, SC, ST, LC และ MU Adapters

PC, UPC, APC ขัด 1-3 ตัวต่อไฟเบอร์ออปติก FBT พร้อมด้วย FC, SC, ST, LC และ MU Adapters ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 1 × 3, 1310 / 1550nm, หัวต่อ SC / APC, สายเคเบิลขนาด 3.0 มม ตัวเรียงลำดับ FBT: 1. ไฟเบอร์ออปติก ... Read More
2016-05-30 10:42:18
ประเทศจีน 1 × 32 PLC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์สำหรับระบบ CATV และเซนเซอร์ไฟเบอร์ โรงงาน

1 × 32 PLC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์สำหรับระบบ CATV และเซนเซอร์ไฟเบอร์

1 × 32 PLC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์สำหรับระบบ CATV และเซนเซอร์ไฟเบอร์ แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 3.0 มม., สายเคเบิล 1.5 ม., ช่องต่อ FC / PC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสง... Read More
2016-05-30 10:42:18
ประเทศจีน 1 × 8 PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับระบบสื่อสารออปติคัล โรงงาน

1 × 8 PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับระบบสื่อสารออปติคัล

การสูญเสียการแทรกต่ำ 1 × 8 PLC Fiber Optic Splitter สำหรับระบบสื่อสารออปติคัล แพคเกจ ABS, 3.0 มม., สายเคเบิล 1.5 ม., ขั้วต่อ SC / PC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแส... Read More
2016-05-30 10:42:18
ประเทศจีน โหมด Single Mode และ Multi Mode 1 × 32 PLC Fiber Optic Splitter สำหรับการตรวจสอบระบบและสัญญาณ โรงงาน

โหมด Single Mode และ Multi Mode 1 × 32 PLC Fiber Optic Splitter สำหรับการตรวจสอบระบบและสัญญาณ

โหมด Single Mode และ Multi Mode 1 × 32 PLC Fiber Optic Splitter สำหรับการตรวจสอบระบบและสัญญาณ สายผลิตภัณฑ์ท่อเหล็ก 3.0 มม., สายเคเบิล 0.5 มม., ช่องเสียบ SC / APC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแย... Read More
2016-05-30 10:42:18
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|