บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

(46)
ประเทศจีน 1 × 8 PLC การสูญเสียการแทรก SC / PC ต่ำและ PDL Fiber Optic Splitter ต่ำสำหรับระบบ CATV โรงงาน

1 × 8 PLC การสูญเสียการแทรก SC / PC ต่ำและ PDL Fiber Optic Splitter ต่ำสำหรับระบบ CATV

ตัวแยก PLC ขนาด 1 × 8 แพคเกจ ABS, 3.0 มม., สายเคเบิล 1.5 ม., ขั้วต่อ SC / PC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออกเป็นสองช่องหรือมากกว่า คุณสมบั... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน สายเคเบิล 3.0 มม., 0.5 มม., 1 × 32 PLC หลอดไฟเบอร์ออปติก Splitter โรงงาน

สายเคเบิล 3.0 มม., 0.5 มม., 1 × 32 PLC หลอดไฟเบอร์ออปติก Splitter

ตัวแยก PLC ขนาด 1 × 32 สายผลิตภัณฑ์ท่อเหล็ก 3.0 มม., สายเคเบิล 0.5 มม., ช่องเสียบ SC / APC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออกเป็นสองช่องหรือม... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน 1 × 32 PLC SC / PC ไฟเบอร์ออปติก Splitter, 1310nm / 1550nm Operate Wavelength โรงงาน

1 × 32 PLC SC / PC ไฟเบอร์ออปติก Splitter, 1310nm / 1550nm Operate Wavelength

ตัวแยก PLC ขนาด 1 × 32 แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 3.0 มม., 1.5 มม., ขั้วต่อ SC / PC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออกเป็นสองช่องหรือมากกว่า คุณสม... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ 1 × 32 PLC SC / APC Fiber Optic Splitter โรงงาน

การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ 1 × 32 PLC SC / APC Fiber Optic Splitter

ตัวแยก PLC ขนาด 1 × 32 แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 3.0 มม., สาย 1.5 เมตร, ขั้วต่อ SC / APC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออกเป็นสองช่องหรือมากกว่า ... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ 1 × 8 PLC แพคเกจ ABS LC / PC ไฟเบอร์ออปติก Splitter โรงงาน

การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ 1 × 8 PLC แพคเกจ ABS LC / PC ไฟเบอร์ออปติก Splitter

ตัวแยก PLC ขนาด 1 × 8 แพคเกจ ABS, สายเคเบิล 3.0 มม., 1 ม., ช่องต่อ LC / PC ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออกเป็นสองช่องหรือมากกว่า คุณสมบัติ... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน PLC 1x16 FC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SM ABS บรรจุ โรงงาน

PLC 1x16 FC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SM ABS บรรจุ

PLC 1x16 FC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SM ABS บรรจุ PLC Splitter ใช้เทคนิค TechMology ของ Planar Lightwave Circuit และกระบวนการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรงสามารถแบ่งข้อมูลอินพุทออพติคอลเดียว / คู่ออกเป็นเอาต์พุตแบบออพติคอ... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน ตัวต่อไฟเบอร์ออปติก 1 x2 ที่ไม่มีตัวเชื่อมต่อ, ชุดผลิตภัณฑ์เหล็กกล้า, สายเคเบิล 0.9 มม โรงงาน

ตัวต่อไฟเบอร์ออปติก 1 x2 ที่ไม่มีตัวเชื่อมต่อ, ชุดผลิตภัณฑ์เหล็กกล้า, สายเคเบิล 0.9 มม

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 1x2 ที่ไม่มีตัวเชื่อมต่อ, ชุดผลิตภัณฑ์เหล็กกล้า, สายเคเบิล 0.9 มม Optical Splitter / Coupler เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง แบ่งไฟออกจากเส้นใยตัวเดียวเป็นสองช่องหร... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน 19 '' แร็คติดตั้งสล็อตสล็อต Fiber Optic Splitter สำหรับ FTTH 222.5 x 482 x 250 มม โรงงาน

19 '' แร็คติดตั้งสล็อตสล็อต Fiber Optic Splitter สำหรับ FTTH 222.5 x 482 x 250 มม

รายละเอียด: เหมาะสำหรับการแยกแสงแสงขนาดเล็กในเครือข่าย FTTH เพื่อให้ได้ฟังก์ชั่นแยกและกระจายแสง ใช้เป็นหลักในตู้เครือข่ายหรือตู้ที่ครอบคลุม คุณสมบัติ: ชั้นวางมาตรฐาน 19 "ติดตั้งใช้กันอย่างแพร่หลาย ใช้งานง่ายหรื... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน 1310nm / 1550nm ใช้คลื่นความยาว 1 xn PLC Fiber Optic Splitter โรงงาน

1310nm / 1550nm ใช้คลื่นความยาว 1 xn PLC Fiber Optic Splitter

PLC ไฟเบอร์ออปติกคู่ ออพติคอลเซอร์เฟร์เป็นอุปกรณ์ออปติคอลที่รวมหรือแยกพลังงานจากเส้นใยแสง ตัวแยกแสงแบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวออกเป็นสองช่องหรือมากกว่า คุณสมบัติ: อัตราส่วนการแต่งงานต่างๆ มีโหมดเดี่ยวและโหมดหลายโหมด ... Read More
2016-05-30 10:42:11
ประเทศจีน P เกรด 3.9 dB การสูญเสียการแทรกค่า Multimode Fused Fiber Optic Splitter โรงงาน

P เกรด 3.9 dB การสูญเสียการแทรกค่า Multimode Fused Fiber Optic Splitter

ไฟเบอร์ออปติก Couplers หลายไฟเบอร์ Multimode Fused Fiber Couplers ได้รับการออกแบบโดยหน่วยพื้นฐานของ Cascade เพื่อลดความไวของโมดูล สามารถใช้กันอย่างแพร่หลายใน LAN, PON, และ Optic-fiber Sensors รายละเอียด: ชนิด เ... Read More
2016-05-30 10:42:11
Page 4 of 5|< 1 2 3 4 5 >|