บ้าน ผลิตภัณฑ์

ผลิตภัณฑ์ MPO

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของเส้นใยแก้วนำแสง MPO เป็นสิ่งที่ดีมาก ราคาที่เหมาะสม ฉันจะซื้อที่นี่ในครั้งต่อไป

—— Jose Alves

เครื่องมือในกล่องเครื่องมือไฟเบอร์เต็มไปด้วยเครื่องมือ ผมชอบมันมาก

—— Armj Bardo

บริการเป็นที่น่าพอใจการตอบกลับทันเวลา

—— lury green

มีคุณภาพดีและบริการที่ดี คุณเป็นคู่ค้าที่เชื่อถือได้

—— Dan Huckans

ในราคาเดียวกันเส้นใยแพทช์ของพวกเขาจะดีกว่าคนอื่น ๆ

—— Danie Steven

จัดส่งทันเวลารอคอยการร่วมมือกันครั้งต่อไป

—— Joe Bena

ผลิตภัณฑ์ของคุณมีคุณภาพดีหวังว่าจะร่วมมือกับคุณในครั้งต่อไป

—— Zahid Wasim

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ผลิตภัณฑ์ MPO

(45)
ประเทศจีน SENKO หลัก 12 MPO APC singlemode OS2 munk สายเคเบิลขั้ว A โรงงาน

SENKO หลัก 12 MPO APC singlemode OS2 munk สายเคเบิลขั้ว A

รายละเอียดผลิตภัณฑ์ สายไฟเบอร์ออปติคแบบ Single-Mode MPO / MTP ใช้เป็นหลักในศูนย์ข้อมูลความหนาแน่นสูง Fiber to the building (FTTB), ตัวแยกสัญญาณแสง / อุปกรณ์รับส่งสัญญาณออปติคอล / 40G / 100G SFP / SFP + เพื่อเชื... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump โรงงาน

สายการต่อสายการผลิต Aqua MPO / MTP สายเคเบิล OM3 50 / 125um MTP / MPO ที่ได้รับการกำหนดไว้ล่วงหน้าไปยัง LC Fiber Jump

สายเชื่อมต่อ MPO / MTP OM3 50/125 MTP / MPO ที่สิ้นสุดการทำงานล่วงหน้าไปยัง LC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก รายละเอียดผลิตภัณฑ์ CY COM จัดเตรียมชุดสายไฟเบอร์ MTP / MPO โดยใช้เทคโนโลยี Ferrule MT เพียงอย่างเดียวและสามา... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน Multimode Simplex 8,12,24 Cores MPO ไปยัง LC หรือ SC Jumper Cable สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแอสเซมบลี โรงงาน

Multimode Simplex 8,12,24 Cores MPO ไปยัง LC หรือ SC Jumper Cable สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแอสเซมบลี

ข้อมูลจำเพาะ * MTP ถึง 8, 12, 24 คอร์ LC / SC * MMF (50 / 125um), OM3, 8LC ความหนาแน่นของเส้นใยสูง (สูงสุด 24 เส้นสำหรับมัลติ) * การสูญเสียการแทรก:... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน แกนหลัก 8 คอร์ / 12 หลัก / 24 สายไฟเบอร์ออปติคัล MPO / MTP สายแพทช์ / ขั้วต่อ MPO โรงงาน

แกนหลัก 8 คอร์ / 12 หลัก / 24 สายไฟเบอร์ออปติคัล MPO / MTP สายแพทช์ / ขั้วต่อ MPO

8core / 12core / 24core ไฟเบอร์ออฟติคอล MPO / MTP สายแพทช์ / ขั้วต่อ MPO ลักษณะ 1. โมดูล MPO Cassette ให้การเปลี่ยนที่ปลอดภัยระหว่าง MPO และ LC หรือ SC discrete connectors พวกเขาจะใช้ในการเชื่อมต่อโครงกระดูก ... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน MPO สายแพทช์สายไฟกระโคบ MPO-LC 2.0mm Fanout Trunk Cable 8 แกน OM3 โรงงาน

MPO สายแพทช์สายไฟกระโคบ MPO-LC 2.0mm Fanout Trunk Cable 8 แกน OM3

สายไฟเบอร์ออปติกของ MPO มีสายไฟเบอร์ออปติก MPO มีหลายสายไฟเบอร์กลาสในสายแพทช์เช่นเส้นใย 4 เส้นไฟเบอร์ 8 เส้นไฟเบอร์ 12 เส้น ฯลฯ โหมดเดี่ยวและมัลติ; PC, ขัด APC, ประเภทชายและหญิงมีอยู่ คุณสมบัติ: ความหนาแน่นของเ... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกเซนติเมตรไฟเบอร์ออปติก 8 คอร์มาตรฐาน Telcordia โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติกเซนติเมตรไฟเบอร์ออปติก 8 คอร์มาตรฐาน Telcordia

สายไฟเบอร์ออปติกเซนติเมตรไฟเบอร์ออปติก 8 คอร์มาตรฐาน Telcordia สายแพทช์ MPO / MTP เป็นชุดสายเคเบิ้ลที่มีความหนาแน่นสูงซึ่งสามารถใช้ร่วมกับ CO ของ FTTH ได้ ประหยัดพื้นที่และดูแลรักษาง่าย คุณสมบัติ: การสูญเสียการ... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua โรงงาน

MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua

MTP หญิงเมนสตรีม Om3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 12 สี Aqua Aqua การสูญเสียการแทรก SM: ≤0.7dB (มาตรฐาน); ≤0.35dB (ยอด) SM กลับสูญหาย: ≥55dB การสูญเสียการแทรก MM: ≤ 0.5dB (มาตรฐาน); ≤0.35dB (ยอด) MM Return loss: ... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน 24 Cores Fanout Mpo ถึง 24 Lc Patch Patch สายไฟเบอร์ออปติค Mpo Patch Cord โรงงาน

24 Cores Fanout Mpo ถึง 24 Lc Patch Patch สายไฟเบอร์ออปติค Mpo Patch Cord

24 Cores Fanout Mpo ถึง 24 Lc Patch Patch สายไฟเบอร์ออปติค Mpo Patch Cord สายแพทช์ MPO เป็นชุดสายเคเบิ้ลที่มีความหนาแน่นสูงซึ่งสามารถใช้ร่วมกับ CO ของ FTTH ได้ ประหยัดพื้นที่และดูแลรักษาง่าย คุณสมบัติ: การสูญเส... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน MPO - LC 0.9 มม. เทป Mpo เต็มรูปแบบ, Cassette Fiber Optic ผลิตโดยแผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น โรงงาน

MPO - LC 0.9 มม. เทป Mpo เต็มรูปแบบ, Cassette Fiber Optic ผลิตโดยแผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น

MPO - LC 0.9 มม. เทป Mpo เต็มรูปแบบ, Cassette Fiber Optic ผลิตโดยแผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น MPO / MTP CASSETTES ทำจากแผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็นหรืออลูมิเนียมโมดูลเทปคาสเซ็ท MPO ให้การเปลี่ยนที่ปลอดภัยระหว่าง MPO และ LC หรื... Read More
2018-08-20 11:34:48
ประเทศจีน มาตรฐานสากลของสหรัฐอเมริกา Conec MPO ให้กับสายเคเบิล FC Harness & Fanout Cable Assemblies โรงงาน

มาตรฐานสากลของสหรัฐอเมริกา Conec MPO ให้กับสายเคเบิล FC Harness & Fanout Cable Assemblies

มาตรฐานสากลของสหรัฐอเมริกา Conec MPO ให้กับสายเคเบิล FC Harness & Fanout Cable Assemblies คุณสมบัติ: ◆ประสิทธิภาพสูงใน IL & RL ◆มีอยู่ในเส้นใย 8,12 และ 24 ◆มิติที่แม่นยำ ◆ทดสอบภายในบ้าน 100% ◆ความยาวของรางที่กำ... Read More
2018-08-20 11:34:48
Page 3 of 5|< 1 2 3 4 5 >|